Akhil Bhartiya Grahak Panchayat

Core Members

National executive committee members

 Rashtriya Karykarini 2018 – 21   
NoDesignationNameLocationContact
1AdhyakshShri Narayanbhai ShahVadodara, Gujarat 9824077604
2Upadhyaksh Shri Durgaprasad SainiDausa, Rajasthan9414334931
3Upadhyaksh Shri Ravindra Gupt KanchanGorakhpur, UP9415321242
4Rashtriya Sanghatan MantriShri Dinkar Sabnis Bhopal, MP9403929436
5Sachiv Shri Arun DeshpanderashtraAurangabad, Maha9822033471
6Sah Sachiv Shri Jayantibhai Kathiriya Ahmedabad, Gujarat 9426614747
7Sah Sachiv Smt. Anila Jagat Indor, MP9424890532
8Koshadyaksh Shri Pradeep Kumar BansalFaridabad, Hariyana 9810234360
9Sah Koshadyaksh Shri Vilas Lele Pune, Maharashtra 9823132172
10Kendriya Karyala Vywastha Shri Shashibhushan Gandhi New Delhi 9911136090
11Kendriya Karyala PramukhShri Gyan Shankar Tripathi, New Delhi 9971494755
12Sadasya Shri Ravindra SalukeUsmanabad, Maharashtra 9422069871
13Sadasya Shri Ashok Trivedi Hydrabad, Andhra Pradesh 7083794810
14Sadasya Shri Sharadrao Kasrekar Bhopal, MP 9425009398
15Sadasya Adv. Vinod Deshmukh Raipur, Chhatisgarh7828801765
16Sadasya Shri Surykant Sriram PathakPune, Maharashtra 9422016895
17Sadasya Shri Bhagwati Prasad Sharma Dhaulpur, Rajasthan 9414585147
18Sadasya Shri Vijay Sagar Pune, Maharashta 9422502315
19Sadasya Smt Veena Dixit Pune, Maharashtra 9819660991
20Sadasya Smt Neha Joshi Ratnagiri, Maharashtra 9403102298
21Sadasya Shri Alankar Vashistha Guna, MP 9425134640
22Sadasya Shri R Jambunathan Chennai, Tamil Nadu 9840972604
23Sadasya Shri Anil Varma Solan, Himachal Pradesh 9805923607
24Sadasya Shri Radha Madhav Bohidar Sambhalpur, Odisha9437051473
25Sadasya Shri Sunil Kumar Jain Alwar, Rajasthan 9414223779
Kshetra Sanghatan Mantri
NoKshetra Sanghatan Mantri Location Contact No
1Dakshin Kshetra Shri M.N. Sundar Chennai, Tamil Nadu 9043517840
2Paschim Kshetra Shri Jayprakash Patil, Akola, Maharashtra 9823102310
3Uttar Paschim Shri Radheshyam Agarwal Ajmer, Rajashtan9414421193
4Utter Kshetra Shri Ashok Kumar Garg Bhatinda, Punjab 9417446021
5Purvi Uttar PradeshShri Pramod Pandey Lucknow, UP 9450660499
6Uttar Purva Shri Umesh PrasadPatna, Bihar9931091577
7Purva Kshetra Shri Ram Chandra Swai Cuttak, Orissa 9437836929
8Assam Bangal Shri kamal Ghosh Dostidar Kolkatta,9836543657
9Madhya Bharat Shri mehtab Singh Kaurav Indore, MP9826969129

All India Office Bearers

        
No.Prant NamePresident Sanghatan MantriSecretery TreasureMahila Pramukh
1KerlaShri C.G. KamalnathanShri V. Harikrishnan Shri Radish Goyalan
944603158394464366429085078742
2Tamil Nadu (south)Shri V. MayavanShri S. Punmudi Shri S. Golthunga ManiyanShri V. Paneer SelvamMs Shanmuga Priya
7358677467904329446599445636359443327320
3Tamilnadu (North)Shri K. Venkatraman Shri R. Jammbunathan Shri K. Murli Shri G. Krishnan Smt. Sharmila Ranjan
994004917898409726049940048421944497639884311116
4Karnataka (South)Shri T.C. Rangnath
9886227723
5Karnataka (North)Shri Mohanbammigati
9448267993
6Telangana Shri Laxman Swami Adv. K. Arvind KumarShri Poonam M. Gaud
895875899699896843139849395713
7KokanShri Vijay S. BhagwatShri Mansingh YadavShri Chandrakant M. Jhagade Smt. Veda Mangesh Prabhudesai Ms Neha Joshi
94041563298169328092942304960898238769719403102298
8Madhya MaharashtraShri Dhananjay Gayakwad Shri Balasaheb Auti Shri Bhalchandra PathakShri Vilas Lele Mrs. Ganu Madhuri
9762685500/9922789100 9890585384962308468098231321729921926447
9DevgiriShri Sampat A. Jalke Shri Ravindra VenkatramanShri Omkarnath Sitaram PantjoshiSmt. Sangeeta Dharorkar
965740155194237427469421341091
10VidharbhaAdvt. Smita DeshpandeShri Gajanan PandeShri Sanjay DharmadhikariShri Shripad Bhattalwar Smt. Anupama Date
94221242649422116281985032606598504802139423120626
11GujratShri Madhukar Pathak Shri Jayantibhai KatheriaShri Narayanbhai Mordia Shri Bhavesh Ravani Ms Priyanka Joshi Bhatt
98241654049426614747942796174798242144389925842570
12MalwaShri Manohar Sharma Shri Prashant Gwaliyari Shri Mukesh KaushalShri Yogesh Trivedi Smt. Deeplaxmi Dhamankr
94240169579827790018992661021099260718669425350438
13Madhya BharatDr. Vijay Gambhir Shri Ghanshyam Chandravanshi Shri Harish Bari Shri Deepak Babu Srivastava Ms Ashaji
9826488254975401888898263881729826261294
14MahakaushalShri Suryakant Gautam Shri Dharmendra SinghShri Ganga Prasad Dwivedi Shri Omprakash Sahu Smt. Sarla Kevat
98938810217000369871992665820294796444267000160515
15Chhattisgarh Shri Jayant Hardas Shri Ravikant Jaysawal Shri Amit Verma Shri Sevkendra Saxena Smt. Shobha Pandit
9425207433812007070799772788999425506428
16ChittaudShri Roshan Lal TotlaShri Rakesh Paliwal Shri Kapil Solanki Shri Ramesh Chand Kabra Smt. Jaya Khatru
92514281829460575168941440380393144650269251439409
17JaipurSri Shaikant Gupta Shri Jitendra Kashyap Shri Bhupendra Parekh Shri Harish Chopra Smt. Neetu Yadav
94604724989829012232941429860467014517873
18JodhpurShri Prakash Singhvi Shri Pukhraj Chopra Shri Dharmendra Soni Shri Ramesh Malu Smt. Anju lata Soni
9828035621941413229670147507459414112171
19DelhiShri Bhimsen SachdevaShri Shasi Bhusan Gandhi Shri Murali M. Sharma Shri Braj Mohan Garg
9891059738991114609099716205359810073975
20HaryanaShri Naveen Jain Shri Munesh Sharma Shri Pramod KumarShri Pratap Singh Pawar Smt. Poonam Rai
94663819007503754141941694932894164847029416083124
21PunjabShri Braj Mohan Dr. S. B. Pandhi Shri Ashok Kumar Garg Shri Suresh Kumar
9417391441987602088298720909999463887516
22HimachalShri Anil BharadwajShri Naresh Chauhan Shri Shyam Singh Chauhan Shri Vishal KumarSmt. Seema Thakur
98570369999817758001981628000998168667218826271276
23Jammu & KashmirShri Harsh Kumar GuptaShri Mohinder dev Sharma Shri Thakur Dass Shri Ramesh Kumar
9419118008/7006893703 941987803094192943619149870921
24UttarakhandShri Rajesh Sharma Shri Lakhan SinghShri Virendra Rawat Shri Ashish Bhargav mt. Anuradha Sharma
741705624592197018228979155882/969087313994120707309410154166
25MeerutShri Vipin Gupta Shri Deepak Sharma Shri Ashok WaliaShri Deepak GuptaDr Payal Gupta
98377911318630198282945742871499972132349837701188
26BrajDr. A.K. Jaitely Shri Vishnu Agrawal Shri Krishnakant Upadhyay Shri Brajendra AgrawalSmt. Pratima Agrawal
94123025269917167555 2941104638094582077119997306087
27KanpurShri Chandraprakash Mishra Shri Haribhau Khandekar Shri Premkant Jha Smt Krashkanti Dixit
933594007998398074829936434557
28AwadhaShri Bal Gangadhar Tripathi shri Awanikant Pande Shri Ram Prakash Tripathi Shri Ramashankar Awasthi Smt. Neelam Ji
94151395469236868237811425045695322766579430090359
29GorakshaSh. Dinesh Bahadur Singh Shri Omkarnath Tiwari Dr. Suman kumar SinhaShri Paramhans Singh
9839581560945088577694512322558004816972
30KashiShri Sitaram Kesari Shri Pradeep Chaurasia Shri Mani chelam Shri Vijay Kumar Dubey Smt. Rajni
94156628789451570645941538979093369119897800088111
31Bihar (north)Shri Sanjay Singh Shri Rajiv KumarShri Prakash Bandhu Dr. Shailendra Chaudhary Pushpa Kumari
9304972663857984714462062244718797677002
32Bihar (South)Shri Vidyanath Prasad (Interim)Shri Umesh Prasad Prof. Arun Kumar Sinha Er. Kishore Prasad
9931024924993109157798352564429431676925
33JharkhandShri Bijay Bahadur
9431361027
34Odhisha (East)Shri Bipin Bihari Barik Shri Kaushubh Chaudhary Shri Mahendra K. Pradhan Shri Snehansu K. Patnaik Mrs. Jayshri Bala Mallick
99381757649437377740/8917466336801860961594371342339437308773/7008308261
35Odhisha (West)Shri Radhamadhav Bohidar Shri Badri Narayan MaharanaManiklal Verma Shri Nalnikant Mahthy
9437051473/797897767397785850689437154539/63719556999437257188
36Bengal (North)Shri Kamal Gosh Dastidar
9831925970
37Bengal (South)
38Assam
39Andhra

Prant Office Bearers List

Assam

Sangathan Mantri
Harekrishna Sharma
AEC Campus, Jalukbari (Ulibari) ,
Guwahati-13, Assam
MO.9864815224

Bihar

Sangathan Mantri
Mr. Rajeev Kumar
Vajilpur kartar,Post – kumar Vajidpur,
Anchal – patepur , Vaishali-843110 Bihar
Mo.8579847144 
 
Prant Adhyakhs 
Shri Sanjay Singh
Madhukar Niketan, Kalambad Chowk, Jaisawal Compound,
Muzaffarpur, Bihar, Pin 842002
Mo. 9304972663

Andhra Pradesh

Sangathan Mantri
Shri Ponnam Mallaiah Goud
H.No. 8-4-215, Ganesh Nagar, Karimnagar,
(A.P.), Pin: 505001
MO.9849395713

Arunachal Pradesh

Chhattisgarh

Sangathan Mantri
श्री अमित वर्मा
C-61, Sector No. 1, Devendra Nagar, Raipur ,
Chattisgarh Pin-492001
MO.9981177100
 
Prant Adhyakhs
श्री नीलकंठ तिवारी
सी-70, अलका एवेन्यू, उसलापुर, विलासपुर-495001
MO.9424142938

Goa

Gujarat

 
Gujrat Prant 

Prant Adyaksh: Madhukar Pathak 9426614747 mspathak2006@yahoo.com 24, Nalanda Society-1, Vaghodia Road, Vadodara – 19
Prant Sanghtan Mantri: Jayant Kathiriya 9824165404 viv.sanskruti@gmail.com 25, Raj Rasidency, Nr. Karm Jyot Bunglows, Behind Shalin Bunglows, Shilaj, Ahmedabad: Pin  380059
Name of the prant treasurer: Bhavesh Ravani 982421448  

District name : Ahmedabad City

President: Sharad Agarwal
Sanghtan Mantri: Sandeep Pandya

District name : Barodara City

President: Mayumbhai Shah
Sanghtan Mantri : Deepakbhai Bhatt

Haryana

Sangathan Mantri
Shri Pradeep Bansa
2708, Sector 7 A, Faridabad,
Pin: 121007 : Hariyana
MO.01292249646 :
09810234360

Himachal Pradesh

Sangathan Mantri
Shri Naresh Chowhan JI
North Complex, Laxmi Bhawan, North Block,
Simla, Himachal Pradesh, 171006
MO.9817758001; 9817170001 ; 9418858001
 
Prant Adhyakhs
श्री अनिल वर्मा जी
सुलीनीकृपा,
विलेज्ज-कोप्होल,
पो.-शांति, त. सोलन-173212
MO.9805923607

Jammu and Kashmir

Sangathan Mantri
Shri Kapil Deb Sharma
303, Prem Nagar, New Plot,
Jammu Tawai, Jammu Kasmir,
MO.0191-2540284; 9419301182

Jharkhand

Vice-President
Shri Bijay Bahadur Singh
Q. No. – DT 2732, Tanki Side, H.E.C. Colony,
P.O. Dhurva, Ranchi: – 834004
MO.9431361027

Karnataka

Sangathan Mantri
Shri Mohan Bammigatti
Shri Datta Niwas, 33 -Shrinivas Nagar,
Near Sidharatha Math, Old Hubli – 580024
MO.9448267993
 
Sangathan Mantri
Shri. T.C. Rangnatha
Shri Bhavani Shankar
Krupa #101, “D” Block
12th Main, J.P. Nagar, Mysure-570031 (Karnataka)
Ph; 0821-2371433
Mob: 09886227723

Karnataka South Prant

Prant Syonjok T.C. Ranganath 9886227722 tcranganath@gmail.com Shri Bhavani Shankar Krupa 101, “D” Block 12th Main, J.P. Nagar, Mysure-570031 (Karnataka) Ph; 0821-2371433
Prant Saha Syonjok MG Ramchandran 9900112994   13, 10th Cross, 2nd Main, SIRMV layout, Kdigehalli, Post. Vidyatanyapura, Bangalore -560097, Karnatak

Kerala

President

Shri C.G. Kamalnathan
9446031583

 
Sangathan Mantri
 
Shri V. Harikrishanan ji
Kerala- 69152
MO.9446436642
 

Secretery

Shri Radish Goyalan
9085078742

Madhya Pradesh

Sangathan Mantri
Shri Manohar Sharma
160, Krishna Park, Backside of GAIL India, Nanakhera,
Ujjain, Madhya Pradesh – 456010
MO.9424016957
 
Prant Adhyakhs
Shri Narandra Mohan Vyas
98 R.N.T. Marg, Neena Vadi, Soyapur 465001
MO.9425034680
 
Sangathan Mantri
Shri Harish Bari
B/102, J.K. park,sarvdharm Behind
C. sector,kolar road,
Bhopal(M.P.)
MO.9826388172
 
Prant Adhyakhs
श्री अलंकार वशिष्ठ
त्रिमूर्ति कॉलोनी, जैन मंदिर के पास,गुना (म.प्र.)
MO.9425134640
 
Sangathan Mantri
Shri Suryakant Goutam
S/o of Pandit Amarnath Goutam, Infront of Dr. Nema Clinic
, Azad Chowk, Katni, Madhya Pradesh
MO.
7622220150, 9893881021
 
Prant Adhyakhs
श्री रमेश गुप्ता
नवीन ट्रेडिंग कम्पनी, दूरभाष केन्द्र के सामने,
राईट टाउन, जबलपुर- 482002 (म.प्र.)
MO.9300101787
 
Ujjain Prant 

Prant Adyaksh: Narendra Mohan Vyas 9425035680 98, Marg, Nimwadi, Sajapur, Madhya Pradesh,465001
Prant Sanghtan Mantri: Manohar Sharma 9424016957 160, Krishna Park, Behind Gail India, Nana Khade, Ujjain, Madhya Pradesh, 
Name of the Prant treasurer: Sanjoy Shaindra 9406642754

District name : Sajapur

President: Anand Nagar 8964867835

District name :Aagar

President: Ram Ratan Vyas 9907619441

District name :  Ujjain

President: Krishnakant Giri 9479515168

District name : Mandsaur

President: Mithun Babuta 9826061071

District name : Ratlam

President: Anurag Sorkhande 9425329011

District name :  Dhar

President: Rajesh Chowdhury 9926896451

District name : Jhabuya

President: Sajjan Singh Sisodia 9424871797

District name :  Khandwa

President: Nilesh Koushal 9425045412

District name : Indore

President: Mahtab Singh 9827015760

Maharashtra

Sangathan Mantri
Balasaheb Sitaram Auti
Shubhamshri Complex -2, C Wing, Flat No 5, Collage Road,
At Warulwadi, Post: Narayangaon, Tel: Junnar,
Dist Pune, Maharastra Pin 410504
MO.9890585384
 
Prant Adhyakha
श्री धनंजय गायकवाड़
पो. कोंधापुरी
त. शिकर
जिला- पुणे(412209)
MO.9762685500
 
Sangathan Mantri
श्री गजानन पांडे
369, हिवरी ले आउट,
मारुति मन्दिर के पास
नागपुर-08
MO.9422116281
 
Prant Adhyakhs
श्री रमेश आत्माराम देव
‘सार्थक’ मिडिल लेन, देवरूख तलुका,
संगेमेश्वर जिला – रत्नागिरि – 415804
MO.9423047390
 
जिल्हा अध्यक्ष
विनोद बाळासाहेब भरते ,
शाकुंतल नगर,दुधडेअरी मागे,इसबावी पंढरपूर ४१३३०४,
m ९८८१५३३२८८ .
 
जिल्हा संघटक
शशिकांत पांडुरंग हरिदास,
२०५२,हरिदास वेस,पंढरपूर ४१३३०४.
m.९४२३५३६३९५.

सोलापूर जिल्हा – अनुक्रमे तालुका अध्यक्ष 
शंकर वामन उर्फ अण्णा ऐतवाडकर, हाॅटेल नागालॅंडमागे,लिंक रोड पंढरपूर ४१३३०४
m.९८९०९४०२२८.
 
सोलापूर जिल्हा – अनुक्रमे तालुका संघटक
विनय विजयकुमार उपाध्ये.वीरसागर नगर,द.ह.कवठेकर प्रशालेजवळ
पंढरपूर
m ९४२१४३५६९८
सोलापूर जिल्हा माळशिरस तालुका अध्यक्ष
उपेंद्र उध्दव केसकर,म्हसवड रोड,माळशिरस -४१३१०७,
जि.सोलापूर m.९८९०७७२२१०
 
सोलापूर जिल्हा माळशिरस तालुका संघटक
प्रा.मुकुंद भगवान पंचवाघ,मेन पेठ,माळशिरस-४१३१०७,
m.९८८१५३०४३६.
सोलापूर जिल्हा करमाळा तालुका अध्यक्ष
निलेश शंकरराव कुलकर्णी,नागौबा मंदिराजवळ,
करमाळा ४१३२०३. जि.सोलापूर m.९४०४६९२३०९.
 
सोलापूर जिल्हा करमाळा तालुका संघटक
संजय नारायण हंडे.
शिवाजी नगर करमाळा-४१३२०३.
m.7588392811.

सोलापूर जिल्हा सांगोला तालुका अध्यक्ष
लक्ष्मीकांत राजाराम लिगाडे,
५५६देशमुख गल्ली,सांगोला -४१३३०७
m.८३७९८२२६८७,/७३५०८५६५५१.
 
सोलापूर जिल्हा सांगोला तालुका संघटक
ज्ञानेश्वर प्रभाकर कुलकर्णी,महादेव गल्ली,सांगोला-४१३३०७ 
जि.सोलापूर
सोलापूर जिल्हा  बार्शी तालुका अध्यक्ष
 विजय नरसिंह कुलकर्णी -३३८,कसबा पेठ,बार्शी-
जि.सोलापूर m. ९८६०५२२९००./
 
सोलापूर जिल्हा  बार्शी तालुका संघटक
अमर रत्नाकर नाकटिळक, ४३२/३३ ब्राह्मण गल्ली,बार्शी.
m. ९८५०८६९००६.
सोलापूर जिल्हा माढा तालुका अध्यक्ष
बाळासाहेब शंकरराव कुलकर्णी,विठ्ठल मंदिराजवळ,
कुर्डूवाडी ता.माढा m.९४२३५८७५६२,
 
सोलापूर जिल्हा माढा तालुका संघटक 
महादेव नामदेव भिसे,राजेंद्र चौक,पोस्टाचे मागे,
कुर्डुवाडी ता.माढा जि.सोलापूर
m.7709905798
 
सोलापूर जिल्हा मोहोळ तालुका अध्यक्ष
मुकुंद गोविंद कुलकर्णी,चाटी गल्ली,
मोहोळ-४१३२१३जि.सोलापूर
m.९७६६९५१७७०
 
सोलापूर जिल्हा मोहोळ तालुका संघटक
दत्तात्रय वसंत कुलकर्णी ,कोळेगाव ता.
मोहोळ  जि.सोलापूर
m. ९८२२१८३५७५.
 
सोलापूर (महानगर) अध्यक्ष
प्रा.राजशेखर लक्ष्मण आळगीकर,
१६३/३,व्यंकटेश अपार्टमेंट,
VIP रोड,रेल्वे लाईन्स,सोलापूर
  m.९६८९९९९२००/  
 
सोलापूर (महानगर) संघटक
नागेश शरणाप्पा ,३०२, सृष्टीविहार अपार्टमेंट,
लक्ष्मी डेअरी जवळ,
द.कसबा सोलापूर
m.९१५६१९८८९२
 
 KonKan Prant 

Prant Adyaksh: Ramesh Atmaram Deo  9405955222 proframeshdeo@gmail.com Sarthak, Madhali Ali, At Deorukh, Taluka Sangmeswar, Dist: Ratnagiri 
Prant Sanghtan Mantri: Vijay Sakharam Bhagwat 9404156329   305, Kalakunj, Linde Nagar, Lindhe Nagar, At & Post: Mandangard, Dist Ratnagiri 415203
Name of the Prant treasurer: Dilip Avsare 9270084532   Arihant Towers, First Floor, Junamall Naka, At & Post : Ratnagiri, Dist : Ratnagiri 

District name : Ratnagiri

President: Arjun Deshmukh 8308914091
Sanghtan Mantri: Mrs. Veda Prabhudesai 9423874971

District name : Sindhudurg

President: Ghanashayam Nerurkar 02362-223954
Sanghtan Mantri : Sudhakar Joshi 9404438364

District name :  Thane

President: Deepak P Sawant 9833398012
Sanghtan Mantri : Neelesh Gaikaward 9967839510

District name : Raigad

President: Vasant Pollkar 9423094062
Sanghtan Mantri : Nandu gangal 02145-222352

Vidarbha Prant 

Prant Adyaksh: Gajanan P. Pande 9422116281 Plot No. 369, Matru Pitru Chhaya, Hiwari-Lay-Out, Nagpur, 440008
Prant Sanghtan Mantri: Sudhir Misar 9422140628 Chandrapur
Name of the Prant treasurer: Shripad Bhattalwar 9850480213 Manish nagar, Nagpur

District name :  Nagpur

President: Pravin Sharma 9423050970
Sanghtan Mantri Ganesh Shirole 9422110102

District name : Wardha

President: Mude Guruji 7153248684
Sanghtan Mantri: Kishor Mute 9860560572

District name : Bhandara

President: Nitin Kakde 7249369113
Sanghtan Mantri Premraj Mohakar 9423361183

District name :  Gondia

President: Dinesh Patekar 9326800024
Sanghtan Mantri: Madhukar Nakhate  

District name : Chandrapur

President: Madhukar Bhuar 9423200246
Sanghtan Mantri : Puroshattam Mate 8275785208

District name :  Gadchiroli

President: Bachhu Batve 9423117820
Sanghtan Mantri: Prakash Pathak 9765737461

District name : Yavatmal

President: Narayan Mehere 9423131466
Sanghtan Mantri: Hitesh Sheth 9422923901

District name :  Akola

President: Manohar Gangakhedkar 9421650158
Sanghtan Mantri: Hemant Jakate 9604189314

District name : Washim

President: Pramod Gandagule 9923477471
Sanghtan Mantri: Ahay Khedkar 9921771080

District name : Amravati

President: Shridhar Mokasdor 9421790256
Sanghtan Mantri: Dr. Ajoy Gade 9422858652

District name : Buldhana

President: Shrikant Andhare
Sanghtan Mantri: Nagindas Baigari

District name : Nagpur Mahanagar

President: Premchandra Mishrikatkar 9049941002
Sanghtan Mantri: Sanjoy Dharmadhikari 9850316065

 

 

Manipur

Meghalaya

Mizoram

Nagaland

Odisha

Prant Adhyakhs
Shri Radhamadhav Boidhar
Patanjali Arogya Kendra, Gobind Tola,
P.O. Dhanupalli, Sambalpur- 768002
MO.9437051473, 7504362488
 
Sangathan Mantri
Shri Mayadhar Kalo
At-Gulugipali, P.O. Katarkela, Via-Jamankira,
Sambalpur, Orrisa
MO.9777055435

Punjab

Prant Adhyakhs
श्री यतीन्द्र शर्मा
129, सेक्टर- 27
चण्डीगढ़- 160019
MO.9417441472

Rajasthan

Sangathan Mantri
Shri Jitendra Kashyap
Plot no. 21, Vinoba Basti, Barkat Nagar,
Tonk Phatak ,
Jaipur -302015 (Raj.)
MO.9829012232
 
Prant Adhyakhs
श्री श्यामलाल श्रीमाली
डी.-669, मालवीय नगर इंडियन ओवरसीज बैंक के पास,
जयपुर, राजस्थान- 302017
MO.01412547186
 
Prant Adhyakhs
श्री प्रकाश चन्द्र सिंघवी
H-23, बग्तावरमल का बाग, चोपसानी रोड,
जोधपुर (राजस्थान)- 342001
MO.9828035621
 
Chittor Prant 

Prant Adyaksh: Radheshyam Aggarwal 9414421196
Prant Sanghtan Mantri: Rakesh Paliwal 9460575168
Name of the Prant treasurer: Roshanlal Toutla  9251428182

Sikkim

Tamil Nadu

President

Shri V. Mayavan
7358677467

 
Sangathan Mantri
Shri S. Pumudi
9952747525
 

Secretery

Shri S. Golthunga Maniyan
9944563635

Treasure

Shri V. Paneer Selvam
9443327320

Mahila Pramukh

Ms Shanmuga Priya

 

 

Telangana

Tripura

Uttar Pradesh

Sangathan Mantri
Shri Manoj K. Chauhan
33A,murari puram,
Near kalyaneshwar mahadev shiv mandir,
gadh road,meerut(U.P.)
MO.9897007008
 
Prant Adhyakhs
Shri A.K. Jetli
11, सरस्वती विहार, सुरेश शर्मा नगर,
बरेली, (उत्तर प्रदेश)
MO.9412302526
 
Prant Adhyakhs
Shri Prabhu Nath Jaisawal
87-B/5, Sarbodaya Nagar, Allahabad,
Uttarpradesh, Pin:211006
MO.9335677788
 
Sangathan Mantri
Dr. Onkar Nath Tiwari
110/S, Murari Bagicha, Aajad nagar,
Bichhiya P.A.C. Camp, Gorakhpur -273014(U.P.)
MO.
 
Prant Adhyakhs
Shri Mahatam Singh
Hanuman Gali, Uttari Mohaddipur,
Gorakhpur, 273008
MO.9452450459
 
Sangathan Mantri
श्री राजीव कुमार
वाजितपुर करतार,पोस्ट- कुमार वाजितपुर,
अंचल-पातेपुर, वैशाली- 843110
बिहार
MO.8579847144
 
Prant Adhyakhs
Shri Sanjay Singh
Madhukar Niketan, Kalambad Chowk
, Jaisawal Compound, Muzaffarpur,
Bihar, Pin 842002
MO.9304972663
 
Prant Adhyakhs
Shri Sivdutta Misra
Rental Flat no. 344, Kakkar Bagh Colony,
Patna, Bihar Pin: 800020
MO.9431880089
 
Kashi Prant 

Prant Adyaksh: Prabhu Nath Jaiswal 9335677788 adityajaiswal.rph@gmail.com 87/B-5, Sarvodaynagar, Allahabad, Pin 211006
Prant Sanghtan Mantri: Pradeep Kumar Chourasia 9451570645 pradeepchourasia62@gmail.com H16/128, Vinayaka, Varanasi, Pin 221010
Name of the prant treasurer: Vijay Kumar Dubay 9336911989 vijaydubey.nia@gmail.com B/22166, Shankudhara, Varanasi, Pin :221010

 
District name : Varanasi
 

President: Dr. S.S. Pandey
Sanghtan Mantri Shri Rajesh Verma

District name : Allahabad

President: Laljee Tiwari
Sanghtan Mantri Devendra Agrahari

Uttarakhand

Sangathan Mantri
Shri Rakesh Aggarwal
3/745, Ramleela Maidan, Udhamsingh Nagar,
Panth Nagar, Pin: 263145 Uttaranchal
MO.9997043634

West Bengal

Sangathan Mantri
Adv. Tapan Majumdar
Kumar Daugi, P O Raiganj Distt.
Uttar Dinajpur,West Bengal
MO.3523213257, 03523000000, 9437983523

Delhi

Prant Adhyakhs
श्री भीमसेन सचदेवा
बी-2113 ए. केशवपुरम, दिल्ली- 110035
MO.9891059738